EF-650/850/1100 Babban Jaka ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

Gudun linzamin kwamfuta 500m/MIN

Ayyukan ƙwaƙwalwar ajiya don ajiyar aiki

Daidaita farantin atomatik ta mota

20mm firam na ɓangarorin biyu don babban saurin barga mai gudu


Cikakken Bayani

Bidiyon Samfura

Hoton samfur

ef-650850110017
ef-650850110018

Ƙayyadaddun bayanai

 

Saukewa: EF-650

Saukewa: EF-850

Saukewa: EF-1100

Matsakaicin Girman Allolin Takarda

650x700mm

850X900mm

1100X900mm

Mafi ƙarancin Girman Allo

100x50mm

100x50mm

100x50mm

Allon Takarda Mai Aiwatar

Takarda 250g-800g;Rubutun takarda F, E

Matsakaicin Gudun Belt

450m/min

450m/min

450m/min

Tsawon Injin

16800 mm

16800 mm

16800 mm

Fadin inji

1350 mm

1500mm

1800mm

Inji Tsayinsa

1450 mm

1450 mm

1450 mm

Jimlar Ƙarfin

18.5KW

18.5KW

18.5KW

Matsakaicin Matsala

0.7m³/min

0.7m³/min

0.7m³/min

Jimlar Nauyi

5500kg

6000kg

6500kg

Farashin AFGFCC8

Lissafin Kanfigareshan

  Kanfigareshan

Raka'a

Daidaitawa

Na zaɓi

1

Sashen ciyarwa

 

 

2

Sashen rajista na gefe

 

 

3

Sashe na farko na nadawa

 

 

4

Sashin kulle ƙasa

 

 

5

Ƙananan manne na gefen hagu

 

 

6

Ƙananan manne naúrar gefen dama

 

 

7

Na'urar niƙa tare da cire ƙura

 

 

8

HHS 3 Guns sanyi manne tsarin

 

 

9

Sashen nadawa da rufewa

 

 

10

Gyaran mota

 

 

 

11

Sashin Latsa Pneumatic

 

 

 

12

Na'urar kusurwa 4 & 6

 

 

 

13

Servo Driven Trombone naúrar

 

 

14

Kulle na'urar murabba'in ƙasa a wurin isarwa

 

 

15

Pneumatic square na'urar a conveyor

 

 

 

16

Na'urar karamin akwatin

 

 

 

17

LED nuni samar

 

 

 

18

Vacuum feeder

 

 

19

Tashar fitarwa akan trombone

 

 

 

20

Mallon taɓawa tare da ƙirar ƙirar hoto

 

 

21

Extra feeder da bel mai ɗaukar hoto

 

 

 

22

Ikon Nesa da Bincike

 

 

23

Tsarin Plasma tare da bindigogi 3

 

 

24 Ayyukan ƙwaƙwalwar ajiya don adana ayyuka masu maimaitawa    

 

25 Na'urar faduwar ƙasa mara ƙugiya    

 

26 Katangar haske da na'urar tsaro    

27 Na'urar juya digiri 90    

28 Haɗe-haɗe na tef    

29 Latsa abin nadi daga Japan NSK  

 

30 KQ 3 manne tsarin tare da babban matsa lamba famfo    

1) Sashen ciyarwa

Sashen ciyarwa yana da tsarin tuƙi mai zaman kansa kuma yana ci gaba da aiki tare da babban injin.

7 inji mai kwakwalwa na 30mm ciyarwar bel da farantin karfe 10mm don matsawa a kaikaice don saita nisa.

Nadi da aka saka yana jagorantar bel ɗin ciyarwa.Tufafin gefe biyu sun dace da ƙirar samfuran.

Sashin mai ciyarwa an sanye shi da ruwa mai fita waje guda uku don daidaitawa bisa ga samfurin samfur.

Na'urar jijjiga tana ci gaba da ciyar da takarda cikin sauri, sauƙi, ci gaba kuma ta atomatik.

Sashen ciyarwa tare da tsayin 400mm da na'urar rigakafin ƙura ta goga tana tabbatar da ciyar da takarda santsi.

Mai aiki zai iya aiki da canjin ciyarwa a kowane yanki na na'ura.

Ana iya sanye da bel ɗin ciyarwa tare da aikin tsotsa (Zaɓi).

Mai saka idanu mai zaman kansa zai iya duba aikin a wutsiyar injin.

Saukewa: AFGFCC10

2)Side rajista naúrar

Ana iya gyara takarda daga sashin ciyarwa a sashin rajista na gefe don tabbatar da ingantaccen ciyarwa.

Ana iya daidaita matsa lamba sama da ƙasa don dacewa da kauri daban-daban na allo.

3) Sashe na farko

Zane na musamman zai iya riga ya ninka layin farko na nadawa a digiri 180 da layi na uku a digiri 165 wanda zai iya sa akwatin ya fi sauƙi don buɗewa.Tsarin nadawa kusurwa 4 tare da fasahar servo-motor mai hankali.Yana ba da damar ingantacciyar nadawa na duk ɓangarorin baya ta hanyar ƙugiya da aka girka a cikin rafuka masu zaman kansu guda biyu da aka sarrafa ta hanyar lantarki.

Saukewa: AFGFCC11
Saukewa: AFGFCC12

4) Crash kulle kasa sashe

Kulle-ƙasa nadawa tare da sassauƙan ƙira da aiki mai sauri.

Crash-kasa ana iya gamawa tare da saitin kits 4.

20mm na waje bel da 30mm kasa bel.Farantin bel na wajeana iya daidaitawa sama da ƙasa don dacewa da kauri daban-daban ta tsarin cam.

Saukewa: AFGFCC13

5) Ƙananan manne naúrar

Naúrar manne hagu da dama suna sanye da dabaran manne 2 ko 4mm akwai.

6) Sashen nadawa da rufewa

Layi na biyu shine digiri 180 kuma layi na hudu shine digiri 180.
Za'a iya daidaita ƙira ta musamman na saurin ninkin bel ɗin watsawa daban-daban don daidaita alkiblar akwatin gudu don kiyaye shi madaidaiciya.

7) Gyaran Motoci

Za'a iya samar da daidaitawar mota don cimma daidaitawar farantin nadawa.

Saukewa: AFGFCC14
Saukewa: AFGFCC15
Saukewa: AFGFCC16

8) Sashin Latsa Pneumatic

Za a iya mayar da sashe na sama baya da gaba dangane da tsawon akwatin.

Daidaita matsa lamba na pneumatic don kiyaye matsa lamba iri ɗaya.

Ana iya amfani da ƙarin soso na musamman don latsa sassan sassa.

A cikin yanayin atomatik, saurin sashin latsa yana ci gaba da aiki tare da babban injin don haɓaka daidaiton samarwa.

Saukewa: AFGFCC17

9) Na'urar 4 & 6-kusurwa

Yasakawa tsarin servo tare da tsarin motsi yana tabbatar da amsawar sauri don dacewa da buƙatun sauri.Allon taɓawa mai zaman kanta yana sauƙaƙe daidaitawa kuma ya sa aiki ya fi sassauƙa.

Saukewa: AFGFCC18
Saukewa: AFGFCC19
Saukewa: AFGFCC120

10) Servo Driven Trombone naúrar

Ɗauki tsarin kirga photocell tare da takarda "kicker" ta atomatik ko fesa tawada.

Injin dubawa jam.

Up bel yana gudana tare da watsawa mai aiki.

Dukkanin naúrar ana sarrafa ta ta motar servo mai zaman kanta don daidaita tazarar akwatin kamar yadda ake so.

Saukewa: AFGFCC121
Saukewa: AFGFCC22

11) Kulle na'urar squaring na kasa a wurin jigilar kaya
Na'urar murabba'i na iya tabbatar da murhun akwatin da kyau tare da daidaita tsayin bel mai motsi.

Saukewa: AFGFCC24

12) Pneumatic square na'urar a conveyor
Na'urar murabba'in pneumatic tare da dillali biyu a mai ɗaukar hoto na iya tabbatar da akwatin kwali mai faɗi amma siffa mara zurfi don samun cikakkiyar murabba'i.

Saukewa: AFGFCC25

13) Na'urar minibox
Babban allon taɓawa tare da ƙirar ƙirar hoto don aiki mai dacewa.

Saukewa: AFGFCC26

14) Babban allon taɓawa tare da ƙirar ƙirar hoto
Babban allon taɓawa tare da ƙirar ƙirar hoto don aiki mai dacewa.

Saukewa: AFGFCC27

15) Aikin ƙwaƙwalwar ajiya don adana ayyukan maimaitawa

Har zuwa saiti 17 na servo motor suna haddace da daidaita girman kowane faranti.

Allon taɓawa mai zaman kanta yana sauƙaƙe saita na'ura zuwa takamaiman girman akan kowane oda da aka ajiye.

Saukewa: AFGFCC28
Saukewa: AFGFCC29

16)NON-ƙugiya hadarin kasa na'urar

Tare da gangaren ƙira na musamman, ƙasan akwatin za a iya rushewa cikin babban sauri ba tare da ƙugiya ta al'ada ba.

Saukewa: AFGFCC30

17)Katangar haske da na'urar aminci
Cikakken murfin injin yana kawar da duk yiwuwar rauni.
Leuze haske shãmaki, latch nau'in ƙofa canji kazalika da aminci gudun ba da sanda cika CE bukatar tare da m kewaye zane.

Saukewa: AFGFCC31
Saukewa: AFGFCC32
Saukewa: AFGFCC33

18) Latsa abin nadi daga Japan NSK
Cikakkun ɗaukar nauyin NKS yayin da injin latsawa yana gudana santsi tare da ƙaramar amo da tsayi mai tsayi.

Saukewa: AFGFCC34

Ƙididdiga da Alamomin Babban Sassan da Na'urorin haɗi

Jerin abubuwan waje

  Suna Alamar asali

1

Babban Motar Dong Yuan Taiwan

2

Inverter V&T Haɗin gwiwa a China

3

Man-Machine dubawa Jagoran Panel Taiwan

4

bel na aiki tare OPTI Jamus

5

V-Ribbed Belt Hutchinson Franch

6

Mai ɗauka NSK, SKF Japan/Jamus

7

Babban shaft   Taiwan

8

Tsarin bel NITTA Japan

9

PLC Fatek Taiwan

10

Abubuwan lantarki Schneider Jamus

11

Cutar huhu AIRTEK Taiwan

12

Ganewar lantarki SUNX Japan

13

Jagoran layi SHAC Taiwan

14

Tsarin Servo Sanyo Japan

Halaye

Injin yana ɗaukar tsarin watsa bel mai tsagi da yawa wanda zai iya yin ƙaramin amo, aiki mai ƙarfi da sauƙin kulawa.
Na'urar tana amfani da mai sauya mitar don cimma iko ta atomatik da adana wuta.
Ayyukan da aka sanye da gyaran gyare-gyaren haƙori guda ɗaya yana da sauƙi kuma mai dacewa.Daidaita wutar lantarki daidaitaccen tsari ne.
Belin ciyarwa yana ɗaukar ƙarin bel mai kauri da yawa sanye take da injin girgiza don tabbatar da ci gaba, daidaito da ciyarwa ta atomatik.
Saboda farantin sashe na sama bel tare da ƙira na musamman, ana iya daidaita tashin hankali na bel ta atomatik bisa ga samfuran maimakon da hannu.
Tsarin tsari na musamman na faranti na sama ba wai kawai zai iya kare injin na roba da kyau ba amma kuma yana iya guje wa lalacewa saboda aiki mara kyau.
Ƙananan tanki mai gluing tare da daidaitawar dunƙule don aiki mai dacewa.
Ɗauki allon taɓawa da tsarin kula da PLC tare da sarrafawa mai nisa.An sanye shi da tsarin ƙidayar photocell da tsarin sa alama ta atomatik.
Sashen latsa yana ɗaukar abu na musamman tare da sarrafa matsi na pneumatic.An sanye shi da bel ɗin soso don tabbatar da ingantattun samfuran.
Ana iya yin duk aikin ta kayan aikin maɓallin hexagonal.
Injin na iya samar da akwatunan layi madaidaiciya tare da riga-kafin nadawa na 1st da 3rd creases, bango biyu da kasa kulle-kulle.

Tsarin Injin

Saukewa: AFGFCC40

Gabatarwar masana'anta

Ta hanyar haɗin gwiwa tare da babban abokin tarayya a duniya, Guowang Group (GW) ya mallaki kamfanin haɗin gwiwa tare da abokin tarayya na Jamus da kuma aikin KOMORI na duniya na OEM.Dangane da fasahar ci-gaba na Jamusanci da Jafananci da gogewa fiye da shekaru 25, GW yana ba da mafi kyawun mafita mafi inganci bayan jarida.

GW yana ɗaukar ingantaccen tsarin samarwa da daidaitaccen tsarin gudanarwa na 5S, daga R&D, siyayya, injina, haɗawa da dubawa, kowane tsari yana bin madaidaicin ma'auni.

GW ya zuba jari mai yawa a CNC, shigo da DMG, INNSE- BERADI, PAMA, STARRAG, TOSHIBA, OKUMA, MAZAK, MITSUBISHI da sauransu daga ko'ina cikin duniya.Sai kawai saboda yana bin high quality.Ƙarfafa ƙungiyar CNC shine tabbataccen garantin ingancin samfuran ku.A cikin GW, za ku ji "high ingantacciyar inganci da daidaito"

Saukewa: AFGFCC41

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana