Mun rungumi ingantaccen samar da mafita da daidaitattun gudanarwa na 5S.daga R&D, siyayya, machining, haɗawa da kula da inganci, kowane tsari yana bin daidaitattun daidaito.Tare da tsayayyen tsarin kula da inganci, kowane injin da ke cikin masana'anta yakamata ya wuce mafi rikitattun cak ɗin da aka keɓance daban-daban don abokin ciniki mai alaƙa da ke da damar jin daɗin sabis na musamman.

A tsaye Kuma Laminating Film

 • KMM-1250DW Vertical Laminating Machine (Hot Knife)

  KMM-1250DW Na'urar Lantarki A tsaye (Knife)

  Nau'in fim: OPP, PET, METALIC, NYLON, da dai sauransu.

  Max.Gudun Injini: 110m/min

  Max.Gudun Aiki: 90m/min

  Girman Sheet max: 1250*1650mm

  Girman takarda min: 410mm x 550mm

  Nauyin takarda: 120-550g/sqm (220-550g/sqm don aikin taga)

 • Semi-automatic Laminating Machine SF-720C/920/1100c

  Semi-atomatik Laminating Machine SF-720C/920/1100c

  Max Laminating Nisa 720mm/920mm/1100mm

  Laminating Gudun 0-30 m/min

  Laminating zafin jiki ≤130°C

  Kauri Takarda 100-500g/m²

  Babban ikon 18kw/19kw/20kw

  Jimlar nauyi 1700kg/1900kg/2100kg

 • SWAFM-1050GL Fully Automatic Laminating Machine

  SWAFM-1050GL Cikakkar Na'urar Lamintawa ta atomatik

  Model No. Saukewa: SWAFM-1050GL

  Max Girman Takarda 1050×mm 820

  Min Takarda Girman 300×300mm

  Laminating Speed 0-100m/min

  Kauri Takarda 90-600 gm

  Babban Ƙarfi 40/20kw

  Gabaɗaya Girma 8550×2400×1900mm

  Pre-Stacker 1850 mm

 • SW1200G Automatic Film Laminating Machine

  SW1200G Na'urar Lamintawa ta atomatik

  Laminating gefe guda ɗaya

  Model No. SW-1200G

  Max Girman Takarda 1200×1450 mm

  Min Takarda Girman 390×mm 450

  Laminating Speed 0-120m/min

  Kauri Takarda 105-500 g

 • SW-820B Fully Automatic Double Side Laminator

  SW-820B Cikakken Laminator Side Biyu Na atomatik

  Cikakkun Laminator Mai Siffar Side Biyu Na atomatik

  Fasaloli: Single da Biyu Sided Lamination

  Nan take Electromagnetic Heater

  lokacin zafi ya rage zuwa 90 seconds, daidaitaccen sarrafa zafin jiki

 • SW560/820 Fully Automatic Laminating Machine(Single side)

  SW560/820 Cikakken Injin Laminating Na atomatik (Ganya ɗaya)

  Laminating gefe guda ɗaya

  Model No. SW-560/820

  Max Girman Takarda 560×820mm/820×1050mm

  Min Takarda Girman 210×300mm/300×300mm

  Laminating Speed 0-65m/min

  Kauri Takarda 100-500 gm

 • FM-E Automatic Vertical Laminating Machine

  FM-E Na'urar Lamintawa Ta atomatik

  FM-1080-Max.girman takarda-mm 1080 × 1100
  FM-1080-min.girman takarda-mm 360×290
  Gudun-m/min 10-100
  Takarda kauri-g/m2 80-500
  Matsakaicin daidai-mm ≤±2
  Kaurin fim (micrometer na kowa) 10/12/15
  Kauri na gama-gari-g/m2 4-10
  Pre-gluing fim kauri-g/m2 1005,1006,1206(1508 da 1208 don zurfin embossing takarda)

 • NFM-H1080 Automatic Vertical Laminating Machine

  NFM-H1080 Na'ura mai ɗaukar nauyi ta atomatik

  FM-H Cikakkun Matsakaicin Tsayayyar Tsaye ta atomatik da laminator mai aiki da yawa azaman kayan aikin ƙwararrun da ake amfani da su don filastik.

  Fim laminating a saman takarda da aka buga.

  Ruwa na tushen gluing (waterborne polyurethane adhesive) bushe laminating.(Manne mai tushen ruwa, manne mai tushen mai, fim ɗin mara amfani).

  Thermal laminating (Pre-mai rufi / thermal fim).

  Fim: OPP, PET, PVC, METALIC, NYLON, da dai sauransu.

 • High Speed Laminating Machine With Italian Hot Knife Kmm-1050d Eco

  Injin Laminating Mai Sauri Tare da Wuƙa mai zafi na Italiyanci Kmm-1050d Eco

  Max.Girman Sheet: 1050mm*1200mm

  Min.Girman Sheet: 320mm x 390mm

  Max.Gudun Aiki: 90m/min

 • PET Film

  Fim ɗin PET

  PET fim tare da High sheki.Kyakkyawan juriya ga lalacewa.Dangantaka mai ƙarfi.Ya dace da bugu na UV varnish da sauransu.

  Saukewa: PET

  Nau'in: Gloss

  Halaye:Anti-ƙuƙuwa,anti-curl

  Babban sheki.Kyakkyawan juriya ga lalacewa.Kyakkyawan tauri.Dangantaka mai ƙarfi.

  Ya dace da bugu na UV varnish da sauransu.

  Bambance-bambance tsakanin PET da na al'ada thermal lamination film:

  Yin amfani da injin laminating mai zafi, laminating gefe guda, gama ba tare da lanƙwasa ba.Smooth da madaidaiciya Features shine don hana raguwa .Haske yana da kyau, mai sheki.Musamman dacewa da madaidaicin fim ɗin gefe ɗaya kawai, murfin da sauran lamination.

 • BOPP Film

  Fim din BOPP

  Fim ɗin BOPP don murfin Littafi, Mujallu, Katunan Wasiƙa, Rubuce-rubuce da kasida, Lamination Packaging

  Saukewa: BOPP

  Nau'i: Gloss, Matt

  Aikace-aikace na yau da kullun: Mujallu, Mujallu, Katunan Wasika, Rubutu da kasida, Lamination

  Mara guba, mara wari da benzene.Rashin gurɓataccen gurɓataccen abu lokacin da lamination ke aiki, Gaba ɗaya kawar da haɗarin gobarar da ke haifar da amfani da adana abubuwan kaushi mai ƙonewa.

  Ƙara haɓaka jikewar launi da haske na kayan da aka buga.Dangantaka mai ƙarfi.

  Yana hana bugu da takarda daga farar tabo bayan yanke-yanke.Matt thermal lamination fim yana da kyau ga tabo UV zafi stamping allo bugu da dai sauransu.