Mun rungumi ingantaccen samar da mafita da daidaitattun gudanarwa na 5S.daga R&D, siyayya, machining, haɗawa da kula da inganci, kowane tsari yana bin daidaitattun daidaito.Tare da tsayayyen tsarin kula da inganci, kowane injin da ke cikin masana'anta yakamata ya wuce mafi rikitattun cak ɗin da aka keɓance daban-daban don abokin ciniki mai alaƙa da ke da damar jin daɗin sabis na musamman.

Injin Rubutun Rubutun Semi-Auto

 • HB420 Book block head band machine
 • PC560 PRESSING AND CREASING MACHINE

  PC560 HANYAR MAGANA DA KYAUTA

  Sauƙaƙan kayan aiki masu inganci don dannawa da murƙushe littattafai masu wuya a lokaci guda;Sauƙaƙan aiki don mutum ɗaya kawai;Daidaita girman girman dacewa;Tsarin pneumatic da na'ura mai aiki da karfin ruwa;PLC tsarin sarrafawa;Kyakkyawan mataimaki na ɗaure littafi

 • R203 Book block rounding machine

  R203 Littafin toshe zagaye na'ura

  Na'urar tana sarrafa toshe littafin zuwa siffar zagaye.Motsin jujjuyawar abin nadi yana yin siffa ta hanyar sanya toshe littafin a kan teburin aiki da jujjuya toshewar.

 • CI560 SEMI-AUTOMATIC CASE-IN MAKER

  CI560 SEMI-AUTOMATIC CASE-IN MAKER

  Sauƙaƙe bisa ga na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik, CI560 inji ce ta tattalin arziƙi don haɓaka haɓakar yanayin aiki a mafi girman saurin gluing a ɓangarorin biyu tare da tasiri;PLC tsarin sarrafawa;Nau'in manne: latex;Saitin sauri;Feeder na hannu don sakawa

 • CM800S SEMI-AUTOMATIC CASE MAKER

  CM800S SEMI-AITOMATIC CASE MAKER

  CM800S ya dace da littattafai masu wuya daban-daban, kundin hoto, babban fayil ɗin fayil, kalandar tebur, littafin rubutu da sauransu. Ta sau biyu, don cika gluing da nadawa don gefen 4 tare da matsayi na allo ta atomatik, na'urar gluing daban yana da sauƙi, ajiyar sarari-farashin.Mafi kyawun zaɓi don aikin ɗan gajeren lokaci.