Mun rungumi ingantaccen samar da mafita da daidaitattun gudanarwa na 5S.daga R&D, siyayya, machining, haɗawa da kula da inganci, kowane tsari yana bin daidaitattun daidaito.Tare da tsayayyen tsarin kula da inganci, kowane injin da ke cikin masana'anta yakamata ya wuce mafi rikitattun cak ɗin da aka keɓance daban-daban don abokin ciniki mai alaƙa da ke da damar jin daɗin sabis na musamman.

Injin Gina Carton

 • L800-A&L1000/2-A Carton Erecting Machine Tray Former for burger box

  L800-A&L1000/2-A Carton Gyaran Injin Tire na Tsohuwar akwatin burger

  L jerin zaɓi ne mai kyau don samar da akwatunan hamburger, kwalayen kwakwalwan kwamfuta, kwandon ɗaukar kaya, da sauransu. Yana ɗaukar micro-kwamfuta, PLC, mai sauya mitar na yanzu, ciyar da takarda ta cam ɗin lantarki, gluing ta atomatik, ƙididdige tef ɗin takarda ta atomatik, tukin sarkar, da tsarin servo don sarrafa kai mai naushi.

 • Lunch Box Forming Machine

  Akwatin Abincin Abinci

  Babban gudun, babban inganci, ceton makamashi da aminci;

  Ana ƙidaya yawan samarwa na yau da kullun a cikin sauyi uku da ƙãre kayayyakin.

 • Ice cream paper cone machine

  Injin mazugi takarda ice cream

  Ƙarfin wutar lantarki 380V/50Hz

  Wutar 9kw

  Matsakaicin gudun 250pcs/min(ya dogara da abu da girman)

  Air matsa lamba 0.6Mpa (Dry da tsabta kwampreso iska)

  Materials Common takarda, Maluminum tsare takarda, mai rufi takarda: 80 ~ 150gsm, bushe kakin zuma takarda ≤100gsm

 • ML400Y Hydraulic Paper Plate Making Machine

  ML400Y Hydraulic Paper Plate Yin Machine

  Girman Farantin Takarda 4-11inci

  Zurfin Girman Takarda≤55mm;diamita ≤300mm(Girman albarkatun kasa yana buɗewa)

  Iyawar 50-75pcs/min

  Bukatun wutar lantarki 380V 50HZ

  Jimlar Ƙarfin 5KW

  Nauyi 800Kg

  Ƙayyadaddun bayanai 1800×1200×1700mm

 • ML600Y-GP Hydraulic Paper Plate Making Machine

  ML600Y-GP Hydraulic Paper Plate Yin Machine

  Girman Farantin Takarda 4-15”

  Takarda Grams 100-800g/m2

  Kayayyakin Takarda Takarda tushe, farar allo, farar kwali, takarda foil na aluminum ko wasu

  Iyakar Tashoshi Biyu 80-140pcs/min

  Bukatun wutar lantarki 380V 50HZ

  Jimlar Ƙarfin 8KW

  Nauyin 1400kg

  Bayani dalla-dalla 3700×1200×2000mm

  ML600Y-GP nau'in high-gudun & fasaha takarda farantin inji yana amfani da shimfidar tebur, wanda ke ware sassan watsawa da gyare-gyare.Sassan watsawa suna ƙarƙashin tebur, ƙira suna kan tebur, wannan shimfidar wuri ya dace don tsaftacewa da kiyayewa.The inji rungumi dabi'ar atomatik lubrication, inji watsa, na'ura mai aiki da karfin ruwa forming da pneumatic busa takarda, wanda yana da abũbuwan amfãni na barga yi da sauki aiki & kiyayewa.Don sassan lantarki, PLC, bin diddigin hoto, duk lantarki sune alamar Schneider, injin da ke da murfin kariya, fasaha na atomatik & ƙirar aminci, na iya tallafawa layin samarwa kai tsaye.

 • MTW-ZT15 Auto tray former with glue machine

  MTW-ZT15 Auto tire tsohon tare da manne inji

  Gudu:10-15 tire/min

  Girman shiryarwa:Akwatin abokin ciniki:L315W229H60mm

  Tsawon tebur:mm 730

  Samar da iska:0.6-0.8Mpa

  Tushen wutan lantarki:2KW;380V 60Hz

  Girman inji:L1900*W1500*H1900mm

  Nauyi:980k ku