GW-S guillotine cutters sun zo cikin girman yankan guda uku:
MuGW-Snaúrar sarrafa kwamfuta tare da19” allon taɓawa mai launi don sarrafa motsi na baya shine mafi kyawun tsarin abokantaka a cikin masana'antar,50000+ shirye-shirye don ceton aiki.
GW-S jerinduk suna sanye da damar CIP4 JDF kuma duk suna da hanyar sadarwa ba tare da ƙarin kayan aiki ko software da ake buƙata ba.
Ana ba da ikon yankewa ta hanyar clutch na hydraulic da ƙirar tsutsotsi na lokaci-lokaci
Cushion lamba clamping yana kawar da tashin hankali.
Ƙarfe wuƙaƙe masu sauri suna ba da tsayin daka.
Tebur na iska tare da abin hurawa mai ginawa yana ba da damar motsin abu mai sauƙi.
Ikon hannun hannu ɗaya na ma'aunin baya don sauri da daidaitattun saituna, kore taYASKAWA Servo tsarin.
Sauƙaƙan daidaitacce, lantarki, tsarin matse ruwa mai ɗorewa.
Naúrar ɗaga wuka tana ba da damar saurin canje-canjen wuka mai sauƙi, mai sauƙi.
Guda ɗaya, chrome-plated, tebur simintin ƙarfe mara ramuwa yana da ƙarfi kuma mai sauƙin kulawa
Girman girman chromed, teburin simintin ƙarfe na gefe tare da iska daidai suke
Gibs biyu ne ke jagorantar sandar wuka, wanda aka ƙera don tsauri da yanke daidaito
Ƙwallon ƙwallon ƙafa da jagorar layi biyu suna ba da garantin daidaitaccen ma'aunin baya
Siffar matse ƙafarmu mai laushi tana tabbatar da lafiya, 30KG aminci matsa lamba, sauƙin amfani da manne
Pilz aminci module, AB haske shãmaki da duk CE daidaitattun kayan lantarki
Wasu fasaloli masu yawa irin su wuce gona da iri na sandar wuka, shingen hasken infrared
Samfura | GW115S | GW137S | GW176S |
Girman (cm) | 115 | 137 | 176 |
Layar 19 inci | ○ | ○ | ○ |
Kariyar tabawa | ○ | ○ | ○ |
Farashin CIP4 | △ | △ | △ |
Ƙwaƙwalwar ajiya | 256M 1K/tsari | ||
Gudun ma'aunin baya 30m | ○ | ○ | ○ |
Biyu jagora ball dunƙule | ○ | ○ | ○ |
Chromed tebur tebur | ○ | ○ | ○ |
Babban mataimakin aiki tebur 1000 x 750mm | △ | △ | ○ |
Na'ura mai aiki da karfin ruwa clutch, Italiya gear famfo | ○ | ○ | ○ |
Farashin HSS | ○ | ○ | ○ |
Kulle wuka solenoid na Jamus | ○ | ○ | ○ |
Jamus Wessel na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin | △ | △ | △ |
Akan layi & aikin shirin USB akwai | ○ | ○ | ○ |
Ingantaccen yankan | ○ | ○ | ○ |
Tsarin bincikar kansa | ○ | ○ | ○ |
Matsa matsa lamba shirye-shirye | ○ | ○ | ○ |
Murfin tebur na baya | △ | △ | △ |
30kg aminci fedal matsa lamba | ○ | ○ | ○ |
TUV CE | △ | △ | △ |
PILZ module, m iko, Leuze haske shãmaki | |||
○ Standard ×Ba a saita △ Option * GW 176 Matsi na aminci shine 50KG |
1.Au19 inch masana'antu sa launi tabawa
2.No iyaka matsa matsa lamba daidaita tsarin tashin hankali zanga-zanga
3.Secure da dacewa wuka canza
4.Knife stick ejecting na'urar
5.Centralization lubrication
6.Electrical cam zaɓi
7.Intensi_ed iska matashin tebur aiki
8.PLE ma'aunin aminci na daraja, gwajin kansa PILZ aminci module
9.Worm gear drive tsarin, shigo da cam na lantarki, tsarin gano matsayi na wuka
10.Protective Infrared Light Labule tare da PLE Safety Standard
11.Seamless aiki tebur, ball dunƙule, biyu jagora
12.Optional Jamus shigo da na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin
13.Italy na'ura mai aiki da karfin ruwa famfo
14.Casting part amfani guduro yashi, HT250 / HT300
15.Iported high daidai sakawa servo tsarin
16. Auto. Na'urar Lubricating
Samfura | 115 | 137 | 176 |
Yanke faɗin (mm) | 1150 mm | 1370 mm | 1760 mm |
Tsawon yanke (mm) | 1150 mm | 1450 mm | 2000mm |
Yanke tsayi (ba tare da farantin karya ba) | mm 165 | mm 165 | mm 165 |
Babban wutar lantarki | 4 kw | 4 kw | 7,5kw |
Cikakken nauyi | 3800kg | 4500kg | 7500kg |
Fadin inji | mm 2680 | mm 2900 | mm 3760 |
Tsawon inji | 2500mm | mm 2823 | mm 3480 |
Tsayin inji | mm 1680 | mm 1680 | 1730 mm |
Matsa lamba min. | 1.5KN | 1.5KN | 3KN |
Matsa lamba max. | 45KN | 45KN | 70KN |
Ƙayyadaddun ruwa | 13.75mm | 13.75mm | 13.75mm |
Ajiye nika | 60mm ku | 60mm ku | 60mm ku |
Mafi ƙarancin yanke ba tare da matsi na ƙarya ba | 25mm ku | 25mm ku | 35mm ku |
Mafi ƙarancin yanke tare da matsi na ƙarya | 90mm ku | 90mm ku | 120mm |
Yanke gudun | 45 lokaci/min | 45 lokaci/min | 45 lokaci/min |
Girman shiryarwa (LxWxH) | 2650x1450x2000mm | 2950x1550x2000mm | 3700x1600x2300mm |
Tushen wutan lantarki | 3Ph 400V 50Hz | 3Ph 400V 50Hz | 3Ph 400V 50Hz |