EUD-450 Takarda jakar shigar igiya

Takaitaccen Bayani:

Shigar da takarda ta atomatik / auduga igiya tare da iyakar filastik don jakar takarda mai inganci.

Tsari: Ciyarwar jaka ta atomatik, sake shigar da jakar da ba ta tsaya ba, takardar filastik nannade igiya, shigar da igiya ta atomatik, kirgawa da karɓar jakunkuna.


Cikakken Bayani

Gabatarwar inji

Injin saka igiya na jakar hannu: ciyar da jaka ta atomatik, sake shigar da jakar da ba ta tsaya ba, igiya nannade filastik, shigar da igiya ta atomatik, kirgawa da jakunkuna, ƙararrawa ta atomatik da sauran ayyuka.

 

Za'a iya daidaita matsayi na nau'i bisa ga jakar, kuma igiya ta dace da igiya mai igiya guda uku, igiya na auduga, igiya na roba, igiya na ribbon, da dai sauransu Bayan shigar da jakar, za a iya daidaita tsawon igiya.

 

Kayan aiki daidai ya haɗa nau'in filastik na gargajiya da aka nannade da igiya da igiya, wanda ya rage yawan farashin samarwa da inganta ingantaccen samarwa.

Sigar inji

Samfura EUD-450
Faɗin saman jaka 180-450 mm
Tsayin saman jaka 180-450 mm
Nauyin takarda 160-300 gm
Nisa rami jakar takarda 75-150 mm
Tsawon igiya 320-450 mm
Igiyar jakunkuna Za'a iya daidaita tsayin igiya bisa ga wasa tsakanin jakar da igiya

 

Saurin samarwa 35-45 inji mai kwakwalwa/min
Girman Injin 2800*1350*2200MM
Nauyin Inji 2700KG
Jimlar iko 12KW

 

Siffofin jakar takarda da samfurin

EUD-450 Takarda jakar igiya abin sakawa2
EUD-450 Takarda jakar igiya abin saka3
EUD-450 Takarda jakar igiya abin sawa4
EUD-450 Takarda jakar igiya abin saka 5

A: nisa jakar B: tsayin jaka

C: Nisa daga cikin kasan jakar

ginshiƙi mai gudana

EUD-450 Takarda jakar igiya abin saka6

Tsarin injin

Rope threading inji samfurin takarda jakar ciyar tsarin. A cikin yanayin da injin bai tsaya ba, zai iya gane ciyarwa ba tare da katsewa ba kuma ya inganta ingantaccen samar da injin.

1

Rope threading inji samfurin takarda jakar ciyar tsarin.

A cikin yanayin da injin bai tsaya ba, zai iya gane ciyarwa ba tare da katsewa ba kuma ya inganta ingantaccen samar da injin.

Tsarin ɗaukar jakar buɗaɗɗen amfani da ƙa'idar vacuum, bututun tsotsa yana haɗe zuwa jakar takarda don ɗaukar jakar takarda. Kuma sanya jakar takarda a cikin tashar canja wuri. Saka jakar takardarsa cikin tashar bugawa.

2

Vacuum jakar ɗaukar tsarin

Yin amfani da ƙa'idar vacuum, bututun tsotsa yana haɗe zuwa jakar takarda don ɗaukar jakar takarda. Kuma sanya jakar takarda a cikin tashar canja wuri.

Saka jakar takardarsa cikin tashar bugawa.

Tashar canja wurin sarkar Motar tana sarrafa jujjuyawar kayan aiki don fitar da sarkar, ta yadda tashar ta juya.

3

tashar canja wurin sarkar

Motar tana sarrafa jujjuyawar kayan don fitar da sarkar, ta yadda tashar ta juya.

Tsarin buga jakar takarda. Ana isar da shi ta hanyar sarkar zuwa tashar bugawa, kuma maɓallin inductive yana gano matsayin jakar. Silinda yana tuƙi sandar allura don buga jakar.

4

Tsarin buga jakar takarda.
Ana isar da shi ta hanyar sarkar zuwa tashar bugawa, kuma maɓallin inductive yana gano matsayin jakar. Silinda yana tuƙi sandar allura don buga jakar.

Ƙunƙarar ƙwanƙwasa filastik a wuyan hannu Motar uwar garken uwar garken mai zaman kansa ce ke tuka cam ɗin don tuƙa ƙirar, kuma ana buga jakar takarda kuma ana birgima takardar filastik na wuyan hannu a lokaci guda.

5

Ƙunƙarar wuyan hannu na roba

Motar uwar garken mai zaman kanta ce ke tuka cam ɗin don tuƙa ƙirar, kuma ana buga jakar takarda kuma ana birgima takardar filastik a wuyan hannu lokaci guda.

Ɗaukar igiya da yanke ƙirar igiyar wuyan hannu da aka naɗe da takardar filastik za a manne ta da silinda mai ɗaure igiya kuma a ja shi zuwa tsayin da ake buƙata. Kuma tura almakashi don yanke.

6

Igiya dauka da yanke module

Za a manne igiyar wuyan hannu da aka naɗe da takardar filastik ta silinda mai ɗaure igiya kuma a ja shi zuwa tsayin da ake buƙata. Kuma tura almakashi don yanke.

Tsarin shigar igiya Miƙa igiyar da aka gyara zuwa maƙalar Saka igiya. Hoton igiyar za ta ɗauko guntun robobin a ƙarshen biyun. Saka matsayi na naushi na jakar takarda.

7

Tsarin shigar igiya
Miƙa igiyar da aka gyara zuwa ga tsarin Saka igiya. Hoton igiyar za ta ɗauko guntun robobin a ƙarshen biyun. Saka matsayi na naushi na jakar takarda.

cire faifan igiya yana ƙara zurfin shigar da igiya.Sake shigar da igiya shine motsa igiya sama da ƙasa ta cikin motar uwar garken masu zaman kansu don cire igiya cikin jaka.

8

cire igiya shirin

ƙara zurfin shigar da igiya.Sake shigar da igiya shine motsa igiya sama da ƙasa ta cikin motar uwar garken masu zaman kansu don cire igiya a cikin jaka.

Direban sarrafa uwar garken mai zaman kansa, da kula da kewaye

9

Direban sarrafa uwar garken mai zaman kansa, da kula da kewaye

Jerin sassan injin

Sunan kayan haɗi Alamar Asalin
Mai ɗauka Iko Japan
Mai ɗauka Harbin Bearings China
Silinda Kamfanin AirTAC Taiwan, China
Jagora SLM Jamus
Belt na lokaci Jaguar China
servo motor Delta Taiwan, China
Servo tsarin kula da motsi Delta Taiwan, China
Motar Stepper lesai China
Kariyar tabawa Delta Taiwan, China
Canja wutar lantarki Schneider Faransa
AC contactor Schneider Faransa
Photoelectric canza Omron Japan
Mai karyawa Chint China
Relay Omron Japan

Jerin akwatin kayan aiki

Suna Yawan
Inner hex spanner 1 inji mai kwakwalwa
8-10mm na waje hexagon maƙarƙashiya 1 inji mai kwakwalwa
10-12mm na waje hexagon maƙarƙashiya 1 inji mai kwakwalwa
12-14mm na waje hexagon maƙarƙashiya 1 inji mai kwakwalwa
14-17mm na waje hexagon maƙarƙashiya 1 inji mai kwakwalwa
17-19mm na waje hexagon maƙarƙashiya 1 inji mai kwakwalwa
22-24mm na waje hexagon maƙarƙashiya 1 inji mai kwakwalwa
12 寸 Daidaitacce maƙarƙashiya 12 inch 1 inji mai kwakwalwa
15 cm karfe tef 1 inji mai kwakwalwa
bindigar mai 1 inji mai kwakwalwa
Maganin Kula da Milky 1 guga
Lebur-blade sukudireba 2 guda
Phillips sukudireba 2 guda
maƙarƙashiya na al'ada 1 cps
tsotsa kai 5 guda
Mai zafi 2 guda
thermocouple 1 inji mai kwakwalwa
Daban-daban na gidajen abinci na trachea 5 guda

 

Jerin sassa masu amfani

Suna Alamar
Suckerhead China
Ruwa Al'adarmu
Mai zafi China
Micro man famfo Jiangxi Huier

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana